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TAARIFA KWA UMMA

MWALIKO WA KUTOA MAONI KWENYE MAREKEBISHO YA KANUNI ZA
LESENI NA KANUNI ZA MIUNDOMBINU YA UTANGAZAJI

Dodoma- Agosti 19, 2021

Waziri wa Mawasiliano na Teknolojia ya Habari Mhe. Dkt. Faustine E. Ndugulile,
anawakaribisha wadau wa Sekta ya Mawasiliano nchini kutoa maoni katika rasimu
za marekebisho ya Kanuni za Leseni za mwaka 2018 na Kanuni za Miundombinu ya
Utangazaji za mwaka 2018 (The Electronic and Postal Communications (Digital and
Other Broadcasting Networks and Services) Regulations 2018 and (the Electronic

and Postal Communications (Licensing) Regulations 2018).

Marekebisho haya yamefanywa na Waziri wa Mawasiliano na Teknolojia ya Habari
kwa mamlaka aliyopewa chini ya kifungu cha 165 cha Sheria ya Mawasiliano ya
Kielektroniki na Posta ya mwaka 2010. Maboresho hayo yatazifanya Kanuni hizo
ziendane na maendeleo ya teknolojia pamoja na kuongeza wigo wa upatikanaji wa

huduma za mawasiliano na habari kwa wananchi.

Rasimu za marekebisho ya Kanuni hizo zinapatikana kwenye tovuti ya Wizara

(www.mawasiliano.go.tz) pamoja na tovuti ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania -

TCRA (www.tcra.go.tz). Maoni yawasilishwe kwa anuani za barua pepe zifuatazo:

prisca.ulomi@mawasiliano.qgo.tz na ramadhani.jongo@mawasiliano.qgo.tz

Pia, Wizara inawakaribisha wadau wa Sekta ya Mawasiliano na Teknolojia ya Habari
nchini kuhudhuria mkutano wa wadau utakaofanyika tarehe Agosti 26, 2021 katika
Ukumbi wa PSSSF (zamani - LAPF) Jijini Dodoma, kuanzia Saa 2.00 asubuhi ili

kuhitimisha zoezi la utoaji maoni. Wote mnakaribishwa.
Imetolewa na: -

Prisca 1 Ulomi

Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Wizara ya Mawasiliano na Teknolojia ya Habari



